Sakin Latsa: Sabuwar jakar filastik da aka ƙera don siyan hannun giya tana kan nuni

Kwanan nan, an kaddamar da wata sabuwar jakar siyayya ta giyar da aka kera a kasuwa a hukumance, wanda ya ja hankalin jama'a.Wannan sabon samfurin ya sami kyakkyawar maraba daga masu amfani tare da ƙirar sa na musamman da kuma amfani.

Wannan jakar siyayya mai ɗaukar hoto na giya an yi shi ne da ƙarfi mai ƙarfi da kayan da ke da alaƙa da muhalli, wanda ba wai kawai yana da ƙarfin ɗaukar nauyi ba, har ma yana da halaye na kariyar muhalli da haɓakar halittu.Dangane da ƙira, yana amfani da tsari na bugu na musamman don sanya kowace jaka ta kasance ta musamman.A lokaci guda, jakar tana da girma mai kyau kuma mai sauƙin ɗauka, ko don siyan giya ko wasu abubuwa, zaku iya jurewa da sauƙi.

Bugu da ƙari, jakar siyayyar giya na filastik tana sanye take da ƙarfi mai ƙarfi don ɗaukar nauyi da sauƙi.A lokaci guda, an tsara maƙallan tare da ergonomics a hankali, yana sauƙaƙe ɗaukar jakar na dogon lokaci.

Wannan sabuwar jakar siyar da hannun jarin da aka ƙera ba shakka za ta kawo sabon haɓaka ga ƙwarewar siyayya ta masu amfani.Bari mu sa ido ga aikinsa a kasuwa!

labarai01 (2)
labarai01 (1)

Lokacin aikawa: Maris-20-2024